JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA UJENZI

WAKALA WA UFUNDI NA UMEME TANZANIA
(TEMESA)

‘Quality Services for Development Qpporiunities

TAARIFA KWA UMMA

WITO KWA WAZABUNI WENYE MADAI DHIDI YA TEMESA KUWASILISHA
TAARIFA ZA MADAI YAO

Wakala wa Ufundi na Umeme Tanzania (TEMESA) unapenda kuwataarifu wazabuni wote
waliowahi kutoa huduma, bidhaa au kutekeleza kazi mbalimbali kwa Wakala na bado
wana madai ambayo hayajalipwa kuwa, wawasilishe taarifa na nyaraka zinazohusu
madai hayo kwa ajili ya uhakiki, uthibitisho na uboreshaji wa kumbukumbu za malipo.

Zoezi hili linalenga kuiwezesha TEMESA kuwa na taarifa za madeni yanayodaiwa zilizo
kamili, sahihi, na zilizohuishwa ili kurahisisha mchakato wa kuyafanyia kazi kwa
kuzingatia taratibu, sheria na kanuni za Serikali.

Wazabuni wote wenye madai wanatakiwa kuwasilisha nyaraka husika, zikivemo:
e Nakala ya mkataba au oda ya kazi/manunuzi (kama ipo);

Ankara (Invoice);

Hati za madai,

Hati za makabidhiano au uthibitisho wa huduma au kazi iliyotekelezwa,;

Taarifa za akaunti ya benki; na

Nyaraka nyingine zozote zinazohusiana na madai hayo.

Nyaraka hizo zinaweza kuwasilishwa katika ofisi yoyote ya TEMESA iliyo karibu na
mzabuni husika nchini, ndani ya siku thelathini (30) tangu tarehe ya kutolewa kwa taarifa
hii.

TEMESA inawahimiza wazabuni wote wenye madai kuitikia wito huu kwa wakati ili

kuwezesha zoezi la uhakiki kufanyika kwa ufanisi na kukamilika kwa wakati uliopangwa.

TEMESA inawatakia ushirikiano mwema katika utekelezaji wa zoezi hili.
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TEMESA HOUSE, 2 Mtaa wa TEMESA 41104 TAMBUKARELI,
S. L. P 1075, Dodoma- Tanzania, Simu: +255 737 962 496, Bila Malipo: 0800110379,
Barua pepe: info@temesa.go.tz, barua@temesa.go.tz, : www.temesa.qgo.tz

“Huduma Bora Kwa Fursa za Maendeleo”
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